วันที่ 18 มิถุนายน 2564 นายจุติพล ช่วยราชการ นายกเทศมนตรีตำบลเขาหัวช้าง พร้อมคุณผู้บริหาร สมาชิกสภาและพนักงานยินดีต้อนรับนายเขมพล อุ้ยตยะกุล เลขานุการรัฐมนตรีว่าการกระทรวงการท่องเที่ยวและกีฬาที่มาเยี่ยมชมสนามกีฬาลอยฟ้า เขาหัวช้างอารีน่า และแขกผู้มีเกียรติทุกท่านที่มาร่วมเสวนา เพื่อเป็นแรงผลักดันให้สถานที่แห่งนี้ได้เป็นแหล่งท่องเที่ยว
วันที่ 18 มิถุนายน 2564 นายจุติพล ช่วยราชการ นายกเทศมนตรีตำบลเขาหัวช้าง พร้อมคุณผู้บริหาร สมาชิกสภาและพนักงานยินดีต้อนรับนายเขมพล อุ้ยตยะกุล เลขานุการรัฐมนตรีว่าการกระทรวงการท่องเที่ยวและกีฬาที่มาเยี่ยมชมสนามกีฬาลอยฟ้า เขาหัวช้างอารีน่า และแขกผู้มีเกียรติทุกท่านที่มาร่วมเสวนา เพื่อเป็นแรงผลักดันให้สถานที่แห่งนี้ได้เป็นแหล่งท่องเที่ยว
วันที่ 18 มิถุนายน 2564 นายจุติพล ช่วยราชการ นายกเทศมนตรีตำบลเขาหัวช้าง พร้อมคุณผู้บริหาร สมาชิกสภาและพนักงานยินดีต้อนรับนายเขมพล อุ้ยตยะกุล เลขานุการรัฐมนตรีว่าการกระทรวงการท่องเที่ยวและกีฬาที่มาเยี่ยมชมสนามกีฬาลอยฟ้า เขาหัวช้างอารีน่า และแขกผู้มีเกียรติทุกท่านที่มาร่วมเสวนา เพื่อเป็นแรงผลักดันให้สถานที่แห่งนี้ได้เป็นแหล่งท่องเที่ยว
วันที่ 18 มิถุนายน 2564 นายจุติพล ช่วยราชการ นายกเทศมนตรีตำบลเขาหัวช้าง พร้อมคุณผู้บริหาร สมาชิกสภาและพนักงานยินดีต้อนรับนายเขมพล อุ้ยตยะกุล เลขานุการรัฐมนตรีว่าการกระทรวงการท่องเที่ยวและกีฬาที่มาเยี่ยมชมสนามกีฬาลอยฟ้า เขาหัวช้างอารีน่า และแขกผู้มีเกียรติทุกท่านที่มาร่วมเสวนา เพื่อเป็นแรงผลักดันให้สถานที่แห่งนี้ได้เป็นแหล่งท่องเที่ยว
วันที่ 18 มิถุนายน 2564 นายจุติพล ช่วยราชการ นายกเทศมนตรีตำบลเขาหัวช้าง พร้อมคุณผู้บริหาร สมาชิกสภาและพนักงานยินดีต้อนรับนายเขมพล อุ้ยตยะกุล เลขานุการรัฐมนตรีว่าการกระทรวงการท่องเที่ยวและกีฬาที่มาเยี่ยมชมสนามกีฬาลอยฟ้า เขาหัวช้างอารีน่า และแขกผู้มีเกียรติทุกท่านที่มาร่วมเสวนา เพื่อเป็นแรงผลักดันให้สถานที่แห่งนี้ได้เป็นแหล่งท่องเที่ยว
วันที่ 18 มิถุนายน 2564 นายจุติพล ช่วยราชการ นายกเทศมนตรีตำบลเขาหัวช้าง พร้อมคุณผู้บริหาร สมาชิกสภาและพนักงานยินดีต้อนรับนายเขมพล อุ้ยตยะกุล เลขานุการรัฐมนตรีว่าการกระทรวงการท่องเที่ยวและกีฬาที่มาเยี่ยมชมสนามกีฬาลอยฟ้า เขาหัวช้างอารีน่า และแขกผู้มีเกียรติทุกท่านที่มาร่วมเสวนา เพื่อเป็นแรงผลักดันให้สถานที่แห่งนี้ได้เป็นแหล่งท่องเที่ยว
วันที่ 18 มิถุนายน 2564 นายจุติพล ช่วยราชการ นายกเทศมนตรีตำบลเขาหัวช้าง พร้อมคุณผู้บริหาร สมาชิกสภาและพนักงานยินดีต้อนรับนายเขมพล อุ้ยตยะกุล เลขานุการรัฐมนตรีว่าการกระทรวงการท่องเที่ยวและกีฬาที่มาเยี่ยมชมสนามกีฬาลอยฟ้า เขาหัวช้างอารีน่า และแขกผู้มีเกียรติทุกท่านที่มาร่วมเสวนา เพื่อเป็นแรงผลักดันให้สถานที่แห่งนี้ได้เป็นแหล่งท่องเที่ยว
วันที่ 18 มิถุนายน 2564 นายจุติพล ช่วยราชการ นายกเทศมนตรีตำบลเขาหัวช้าง พร้อมคุณผู้บริหาร สมาชิกสภาและพนักงานยินดีต้อนรับนายเขมพล อุ้ยตยะกุล เลขานุการรัฐมนตรีว่าการกระทรวงการท่องเที่ยวและกีฬาที่มาเยี่ยมชมสนามกีฬาลอยฟ้า เขาหัวช้างอารีน่า และแขกผู้มีเกียรติทุกท่านที่มาร่วมเสวนา เพื่อเป็นแรงผลักดันให้สถานที่แห่งนี้ได้เป็นแหล่งท่องเที่ยว
วันที่ 18 มิถุนายน 2564 นายจุติพล ช่วยราชการ นายกเทศมนตรีตำบลเขาหัวช้าง พร้อมคุณผู้บริหาร สมาชิกสภาและพนักงานยินดีต้อนรับนายเขมพล อุ้ยตยะกุล เลขานุการรัฐมนตรีว่าการกระทรวงการท่องเที่ยวและกีฬาที่มาเยี่ยมชมสนามกีฬาลอยฟ้า เขาหัวช้างอารีน่า และแขกผู้มีเกียรติทุกท่านที่มาร่วมเสวนา เพื่อเป็นแรงผลักดันให้สถานที่แห่งนี้ได้เป็นแหล่งท่องเที่ยว
วันที่ 18 มิถุนายน 2564 นายจุติพล ช่วยราชการ นายกเทศมนตรีตำบลเขาหัวช้าง พร้อมคุณผู้บริหาร สมาชิกสภาและพนักงานยินดีต้อนรับนายเขมพล อุ้ยตยะกุล เลขานุการรัฐมนตรีว่าการกระทรวงการท่องเที่ยวและกีฬาที่มาเยี่ยมชมสนามกีฬาลอยฟ้า เขาหัวช้างอารีน่า และแขกผู้มีเกียรติทุกท่านที่มาร่วมเสวนา เพื่อเป็นแรงผลักดันให้สถานที่แห่งนี้ได้เป็นแหล่งท่องเที่ยว
วันที่ 18 มิถุนายน 2564 นายจุติพล ช่วยราชการ นายกเทศมนตรีตำบลเขาหัวช้าง พร้อมคุณผู้บริหาร สมาชิกสภาและพนักงานยินดีต้อนรับนายเขมพล อุ้ยตยะกุล เลขานุการรัฐมนตรีว่าการกระทรวงการท่องเที่ยวและกีฬาที่มาเยี่ยมชมสนามกีฬาลอยฟ้า เขาหัวช้างอารีน่า และแขกผู้มีเกียรติทุกท่านที่มาร่วมเสวนา เพื่อเป็นแรงผลักดันให้สถานที่แห่งนี้ได้เป็นแหล่งท่องเที่ยว
วันที่ 18 มิถุนายน 2564 นายจุติพล ช่วยราชการ นายกเทศมนตรีตำบลเขาหัวช้าง พร้อมคุณผู้บริหาร สมาชิกสภาและพนักงานยินดีต้อนรับนายเขมพล อุ้ยตยะกุล เลขานุการรัฐมนตรีว่าการกระทรวงการท่องเที่ยวและกีฬาที่มาเยี่ยมชมสนามกีฬาลอยฟ้า เขาหัวช้างอารีน่า และแขกผู้มีเกียรติทุกท่านที่มาร่วมเสวนา เพื่อเป็นแรงผลักดันให้สถานที่แห่งนี้ได้เป็นแหล่งท่องเที่ยว
วันที่ 18 มิถุนายน 2564 นายจุติพล ช่วยราชการ นายกเทศมนตรีตำบลเขาหัวช้าง พร้อมคุณผู้บริหาร สมาชิกสภาและพนักงานยินดีต้อนรับนายเขมพล อุ้ยตยะกุล เลขานุการรัฐมนตรีว่าการกระทรวงการท่องเที่ยวและกีฬาที่มาเยี่ยมชมสนามกีฬาลอยฟ้า เขาหัวช้างอารีน่า และแขกผู้มีเกียรติทุกท่านที่มาร่วมเสวนา เพื่อเป็นแรงผลักดันให้สถานที่แห่งนี้ได้เป็นแหล่งท่องเที่ยว
วันที่ 18 มิถุนายน 2564 นายจุติพล ช่วยราชการ นายกเทศมนตรีตำบลเขาหัวช้าง พร้อมคุณผู้บริหาร สมาชิกสภาและพนักงานยินดีต้อนรับนายเขมพล อุ้ยตยะกุล เลขานุการรัฐมนตรีว่าการกระทรวงการท่องเที่ยวและกีฬาที่มาเยี่ยมชมสนามกีฬาลอยฟ้า เขาหัวช้างอารีน่า และแขกผู้มีเกียรติทุกท่านที่มาร่วมเสวนา เพื่อเป็นแรงผลักดันให้สถานที่แห่งนี้ได้เป็นแหล่งท่องเที่ยว
วันที่ 18 มิถุนายน 2564 นายจุติพล ช่วยราชการ นายกเทศมนตรีตำบลเขาหัวช้าง พร้อมคุณผู้บริหาร สมาชิกสภาและพนักงานยินดีต้อนรับนายเขมพล อุ้ยตยะกุล เลขานุการรัฐมนตรีว่าการกระทรวงการท่องเที่ยวและกีฬาที่มาเยี่ยมชมสนามกีฬาลอยฟ้า เขาหัวช้างอารีน่า และแขกผู้มีเกียรติทุกท่านที่มาร่วมเสวนา เพื่อเป็นแรงผลักดันให้สถานที่แห่งนี้ได้เป็นแหล่งท่องเที่ยว
วันที่ 18 มิถุนายน 2564 นายจุติพล ช่วยราชการ นายกเทศมนตรีตำบลเขาหัวช้าง พร้อมคุณผู้บริหาร สมาชิกสภาและพนักงานยินดีต้อนรับนายเขมพล อุ้ยตยะกุล เลขานุการรัฐมนตรีว่าการกระทรวงการท่องเที่ยวและกีฬาที่มาเยี่ยมชมสนามกีฬาลอยฟ้า เขาหัวช้างอารีน่า และแขกผู้มีเกียรติทุกท่านที่มาร่วมเสวนา เพื่อเป็นแรงผลักดันให้สถานที่แห่งนี้ได้เป็นแหล่งท่องเที่ยว
วันที่ 18 มิถุนายน 2564 นายจุติพล ช่วยราชการ นายกเทศมนตรีตำบลเขาหัวช้าง พร้อมคุณผู้บริหาร สมาชิกสภาและพนักงานยินดีต้อนรับนายเขมพล อุ้ยตยะกุล เลขานุการรัฐมนตรีว่าการกระทรวงการท่องเที่ยวและกีฬาที่มาเยี่ยมชมสนามกีฬาลอยฟ้า เขาหัวช้างอารีน่า และแขกผู้มีเกียรติทุกท่านที่มาร่วมเสวนา เพื่อเป็นแรงผลักดันให้สถานที่แห่งนี้ได้เป็นแหล่งท่องเที่ยว
วันที่ 18 มิถุนายน 2564 นายจุติพล ช่วยราชการ นายกเทศมนตรีตำบลเขาหัวช้าง พร้อมคุณผู้บริหาร สมาชิกสภาและพนักงานยินดีต้อนรับนายเขมพล อุ้ยตยะกุล เลขานุการรัฐมนตรีว่าการกระทรวงการท่องเที่ยวและกีฬาที่มาเยี่ยมชมสนามกีฬาลอยฟ้า เขาหัวช้างอารีน่า และแขกผู้มีเกียรติทุกท่านที่มาร่วมเสวนา เพื่อเป็นแรงผลักดันให้สถานที่แห่งนี้ได้เป็นแหล่งท่องเที่ยว
วันที่ 18 มิถุนายน 2564 นายจุติพล ช่วยราชการ นายกเทศมนตรีตำบลเขาหัวช้าง พร้อมคุณผู้บริหาร สมาชิกสภาและพนักงานยินดีต้อนรับนายเขมพล อุ้ยตยะกุล เลขานุการรัฐมนตรีว่าการกระทรวงการท่องเที่ยวและกีฬาที่มาเยี่ยมชมสนามกีฬาลอยฟ้า เขาหัวช้างอารีน่า และแขกผู้มีเกียรติทุกท่านที่มาร่วมเสวนา เพื่อเป็นแรงผลักดันให้สถานที่แห่งนี้ได้เป็นแหล่งท่องเที่ยว
วันที่ 18 มิถุนายน 2564 นายจุติพล ช่วยราชการ นายกเทศมนตรีตำบลเขาหัวช้าง พร้อมคุณผู้บริหาร สมาชิกสภาและพนักงานยินดีต้อนรับนายเขมพล อุ้ยตยะกุล เลขานุการรัฐมนตรีว่าการกระทรวงการท่องเที่ยวและกีฬาที่มาเยี่ยมชมสนามกีฬาลอยฟ้า เขาหัวช้างอารีน่า และแขกผู้มีเกียรติทุกท่านที่มาร่วมเสวนา เพื่อเป็นแรงผลักดันให้สถานที่แห่งนี้ได้เป็นแหล่งท่องเที่ยว
|